Skip to content
Skoða: A-Ö-A

Alexander Máni Curtis

Stuðningsfulltrúi

Argyro Papagianni

Stuðningsfulltrúi

Árni Freyr Thorlacius Sigurlaugsson

Aðstoðarskólastjóri

Ása Björg Freysdóttir

Umsjónakennari í 1. bekk

Ægir Rúnar Sigurbjörnsson

Umsjónarkennari í 7. bekk

Berglind Sigurðardóttir

Umsjónarkennari í 1. bekk

Brynja Ólafsdóttir

Félagsráðgjafi

Daníel Weidemann

Stuðningsfulltrúi

Davíð Már Kristinsson

Stuðningsfulltrúi

Davíð Ólafur Davíðsson

Íþróttakennari

Einar Arnaldur Melax

Tæknimennt

Elena-Andreea Hurmuz

Skólaliði

Elín Björg Guðjónsdóttir

Umsjónarkennari í 5.bekk

Elsa Herjólfsdóttir Skogland

Erla Ólafsdóttir

Umsjónarkennari í 1.bekk

Eyjólfur Eyjólfsson

Umsjónarmaður húsnæðis

Friðgeir Bergsteinsson

Stuðningsfulltrúi

Giedré Zaliaduoniené

Heimilisfræðikennari

Gísli Sigurðarson

Íþróttakennari

Guðbjörg Elín Ásgeirsdóttir

Guðný Ström Hannesdóttir

Þroskaþjálfi

Guðrún Björg Karlsdóttir

Námsráðgjafi

Guðrún Pétursdóttir

Grunnskólakennari

Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir

Skólastjóri

Halla Gunnarsdóttir

Umsjónarkennari í 3. bekk

Heiða Erlingsdóttir

Umsjónarkennari í 7. bekk

Helena Rósa Róbertsdóttir

Skrifstofustjóri

Helga Sigmundsdóttir

Umsjónarkennari í 3. bekk

Hrafnhildur Gunnlaugsdóttir

Inara Jaskule

Skólaliði

Inara Laizane

Skólaliði

Indriði Viðar

Ensku og dönsku kennari.

Inga Einarsdóttir

Sérkennari

Ingveldur Ævarsdóttir

Í leyfi

Irena Kontulová

Skólaliði

Kolbrún Yrsa Stefánsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Kristín Jóhanna Hirst

Umsjónarkennari í 4. bekk

Kristín Þórðardóttir

Umsjónarkennari í 4. bekk

Kristjana Harðardóttir

Talkennari

Kristjana Ósk Kristjánsd Howard

Umsjónarkennari

Lára Jónsdóttir

Umsjónarkennari í 5.bekk

 

Margrét Birna Garðarsdóttir

Er í námsleyfi

María Helen Eiðsdóttir

Umsjónarkennari í 6. bekk

Nina Pudza

Skólaliði

Oddur Björn Jónsson

Stuðningsfulltrúi

Ólöf Arnfríður Skúladóttir

Stuðningsfulltrúi

Ragnhildur Birgisdóttir

Bókasafn

Sandra Rún Sigurdardottir

Umsjónarkennari í 4. bekk

Sigríður Guðmundsdóttir

Umsjónarkennari í 2. bekk

Sigrún Vöggsdóttir

Íþróttakennari

Sigurbjörg Alfonsdóttir

Umsjónarkennari í 6.bekk

Sól Hilmarsdóttir

Myndmenntakennari

Sylwia Terentiuk

Stuðningsfulltrúi